Tuntube Mu

Mai ƙera da'ira Toshe a cikin naúrar mabukaci da cibiyar ɗaukar nauyi MCB

Mai ƙera da'ira Toshe a cikin naúrar mabukaci da cibiyar ɗaukar nauyi MCB

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

An ba da izini don shigarwa a cikin rukunin mabukaci da cibiyar ɗaukar nauyi

Tsarin shigarwa na gida na kasuwanci da tsarin rarraba lantarki na masana'antu

S7-PO miniature mai watsewar kewayawa ya fi dacewa don ɗaukar nauyi da gajeriyar kariya. Ana amfani da shi musamman don haskakawa da rarrabawa a masana'antu da kasuwanci. Samfurin sabon abu ne a cikin tsari, haske a cikin nauyi, abin dogaro kuma yana da kyau a cikin aiki.Ithad babban ƙarfin karyewa, zai iya tafiya da sauri kuma a shigar dashi cikin dacewa, Kamar yadda ɗaukar wuta mai hana ruwa da robobi da ke da tsayin rai, S7 galibi ana amfani dashi a cikin AC 50 / 60Hz igiya ɗaya 240V ko biyu, uku, sanduna huɗu 415V da'ira don jujjuyawar al'ada a cikin yanayin da'irar kamar yadda aka yi amfani da shi da gajeriyar kariyar da'ira.

Ƙayyadaddun samfur

Samfura

Main Breaker

Ƙayyadaddun bayanai

S7-1P

10A,16A,20A,32A

Ƙarfin kewayawa (lcn) (1P)

3KA,4.5KA,6KA

Voltage (1P)

230/400V

Yawanci

50Hz

Daidaitawa

Saukewa: IEC60898-1

S7-2P

Saukewa: S7-3P

S7-4P

10A,16A,20A,32A,40A,50A,60A

Ƙarfin kewayawa (lcn) (2P/3P/4P)

10 KA

Wutar lantarki (2P/3P/4P)

400/415V

Yawanci

50Hz

Daidaitawa

Saukewa: IEC60898-1


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana