Aikace-aikace
Jerin HWM052 ci-gaba ne na gaban panel ɗin da aka ɗora lokaci ɗaya na mitoci masu aiki na lantarki. Tsarin su ya dogara ne akan sanannen samfurin HWM051, yana ɗaukar sabbin fasahohin na'urorin lantarki daga gida da waje. 1 Ayyukan fasaha na su gaba ɗaya sun dace da ƙa'idodin ƙasa da ƙasa IEC 62053-21 don Class 1 lokaci guda mai aiki mai ƙarfi. Za su iya kai tsaye da daidai auna nauyin kuzarin da ake amfani da shi a cikin cibiyoyin sadarwar AC lokaci guda na mitar 50Hz ko 60Hz kuma ana amfani da su a cikin gida ko a cikin akwatin mitoci a waje. Jerin LEM052 yana da jeri da yawa don zaɓi, don dacewa da buƙatun kasuwa daban-daban. Suna da fasalulluka tare da ingantaccen dogaro na dogon lokaci, ƙaramin ƙara, nauyi mai nauyi, cikakkiyar bayyanar, sauƙin shigarwa, da sauransu.
Ayyuka da fasali
◆Filin gaba wanda aka ɗora a cikin maki 3 don gyarawa. Tsakanin tsaka-tsaki tsakanin manyan ramukan hawa da ƙasa shine 130 -147 mm, wanda mai amfani zai iya zaɓar kowane nisa da ake buƙata, daidai da Standards BS 7856 da DIN 43857.
◆Za a iya zaɓar rajistar motsi na motsi na 5+1 lambobi (99999.1kWh) ko 6+1 lambobi (99999. 1kWh) LCD nuni.
◆Za a iya zaɓar baturin ithim mai kyauta a ciki don nunin LCD don karanta mita yayin yanke wuta.
◆ An sanye shi da tashar fitarwa mai ƙarfi mai ƙarfi, wanda ya dace da IEC 62053-31 da DIN 43864.
◆LEDs suna nuna yanayin wutar lantarki (kore) da siginar motsa jiki (ja).
◆ Ganowa ta atomatik don jagorar kwararar nauyi na yanzu kuma LED za ta nuna shi.
◆ Auna yawan amfani da makamashi a cikin hanya ɗaya akan waya ɗaya lokaci guda biyu ko waya ɗaya lokaci ɗaya, wanda ba shi da alaƙa da jagorar kwarara na yanzu kwata-kwata, bin ka'idodin IEC 62053-21.
◆Haɗin kai tsaye. Don waya ɗaya lokaci guda biyu, nau'ikan haɗin gwiwa iri biyu: nau'in 1A da nau'in 1B don zaɓi. Don waya ɗaya lokaci guda uku, haɗin shine nau'in 2A.
◆Za a iya zaɓar murfin tasha mai tsawo ko murfin tasha.