Iyakar aikace-aikace
Ya dace da wurare masu haɗari tare da cakuda gas mai fashewa: Zone 1 da zone 2;
Ya dace da ƙungiyar zazzabi: T1 ~ T6;
Ya dace da cakuda iskar gas mai fashewaⅡa, ⅡB kumaⅡC;
Alamomin tabbatar da fashewar abubuwa:ExdeⅡ BT6,Exde ⅡCT6
Ya dace da yanayin ƙura mai ƙonewa a cikin yanki na 20, 21 da 22;
Ana amfani da shi sosai a yanayi mai haɗari kamar yadda ake amfani da mai, tace mai da masana'antar sinadarai, masana'antar soji, dandamalin mai na teku, jirgin ruwa mai saukar ungulu da sauransu.
Siffofin samfur
Ƙara nau'in shinge na aminci tare da abubuwan da ke tabbatar da fashewa;
An yi harsashi da fiber gilashin ƙarfafa resin polyester unsaturated, wanda ke da kyakkyawan aikin antistatic, juriya mai tasiri, juriya na lalata da kwanciyar hankali na thermal;
Maɓallin sarrafa wutan wuta yana da ƙaƙƙarfan tsari, ingantaccen aminci, ƙaramin ƙararrawa, ƙarfin kashewa mai ƙarfi, tsawon rayuwar sabis, da ayyuka da yawa don masu amfani su zaɓa. Maɓallin tabbatar da fashewa yana ɗaukar fasahar marufi ultrasonic don tabbatar da ƙarfin haɗin gwiwa abin dogaro. Ana iya haɗa aikin maɓallin ta hanyar naúrar. Hasken alamar fashewa yana ɗaukar ƙira ta musamman, kuma AC 220 V ~ 380 V ta duniya ce.
Haɗin haɗin gwiwa na harsashi da murfin yana ɗaukar tsarin rufewa mai lankwasa, wanda ke da kyakkyawan ikon hana ruwa da ƙura;
An ƙera na'urorin da aka fallasa tare da nau'in faduwa na bakin karfe, wanda ya dace don kulawa.
ma'aunin fasaha
Matsayin Gudanarwa:GB3836.1-2010,GB3836.2-2010,GB3836.3-2010,GB12476.1-2013,GB12476.5-2013 daIEC60079;
Alamomin tabbatar da fashewa: exde ⅡBT6, wajeⅡCT6;
Ƙididdigar halin yanzu: 10A;
Ƙimar ƙarfin lantarki: AC220V / 380V;
Matsayin kariya: IP65;
Matsayin rigakafin lalata: WF2;
Yi amfani da nau'in:AC-15DC-13;
Zaren shigarwa: G3/4 ";
Matsakaicin diamita na USB: 9mm ~ 14mm.