Ni ba talakawan canji ba ne
Tare da ingantuwar yanayin rayuwa na zamani, yawancin kayan aikin gida, irin su na'urorin dumama ruwa, na'urorin sanyaya iska da sauransu, suna ƙara ƙarfi. Talakawa gidan kwasfa ba zai iya ɗaukar irin wannan babban halin yanzu ba kwata-kwata, wanda zai iya rushewa nan take ya ƙone kwas ɗin, har ma ya haifar da wuta. Meipinhui leakage kariyar canjin zai iya daidaita kayan aikin wutar lantarki mai ƙarfi a ƙasa da 7500w (32a) / 9000W (40a).
Manufar da iyakar amfani
HW-L jerin leakage kariya canza (nan gaba ake magana a kai a matsayin kariya canji) ana amfani da high-ikon iska kwandishan, lantarki ruwa hita, hasken rana hita, sayar da inji, ruwa dispenser, firiji, wanki, da dai sauransu Single lokaci ikon dangane canji, tare da yayyo, lamba kariya da kuma dace da aikin cire haɗin. A lokaci guda kuma, yana iya hana gobarar wutar lantarki da ke haifarwa ta hanyar ɓata lokaci sakamakon tsufa da lalata kayan aikin da ke tattare da bala'i.
Canjin kariyar ya dace da layin wutar lantarki guda ɗaya tare da ƙimar ƙarfin aiki har zuwa 230V / 50Hz kuma ana ƙididdige ƙimar aiki na yanzu har zuwa 32a da 40a, musamman ga na'urorin sanyaya iska tare da ƙasa da 5 HP da kwandishan da ke ƙasa da 7KW kayan aikin gida akan 86, 118 da 120 a cikin akwatunan waya na cikin gida da aka saba amfani da su.
Kayayyakin sun yi daidai da GB 16916.1 da GB 16916.22, kuma sun ƙetare takaddun shaida na aminci na Cibiyar Takaddun Shaida ta China (CCC).
Siffofin tsari
Yana ɗaukar kariya mai saurin yatsan ƙasa mai haɗaɗɗiyar da'ira tare da haɓakar amsawa, babban tsangwama da juriya mai ƙarfi.
Yana ɗaukar injin aikin tuntuɓar sadarwa na musamman, babban ƙarfin karyewa, maɓallin tsalle-tsalle (tare da haske), hasken mai nuna alama.
Ana ɗaukar yanayin haɗin screw crimping don sanya haɗin gwiwa ya fi tsayi kuma abin dogaro, don guje wa manyan hatsarori waɗanda filogi da soket ɗin ba su dace da manyan layukan wutar lantarki ba kuma ana iya haifar da rashin haɗin gwiwa da kwancewa na dogon lokaci.
Siffofin aikace-aikacen
Magance matsalar cewa ba za a iya amfani da filogi da soket don haɗin kai tsakanin babban kwandishan da wutar lantarki ba.
Samar da ɗaya-zuwa-ɗaya da dacewa akan kashewa da kariya ga babban mai watsa shiri.
Daga ikon jagoranci zuwa mai watsa shiri don cimma cikakkiyar kariya ta kewaye, tsaro ba tare da mataccen bayani ba.
Ana iya shigar da shi cikin sauƙi akan akwatin waya na gama gari akan bangon gida don ƙara ƙawata kayan ado mai daraja na ciki.