Aikace-aikace
Jerin HWM011 sune DIN dogo ɗaya lokaci guda biyu waya mai aikilantarki makamashi mitas. Suna ɗaukar fasahohin ci-gaba da yawa na bincike da haɓakawa, kamar fasaha na microelectronic, babban sikelin IC (haɗin kai). samfurin dijital da fasahar sarrafawa, fasahar SMT, da sauransu. Ayyukansu na fasaha gaba ɗaya sun dace da ƙa'idodin ƙasa da ƙasa IEC 62053-21 don Class 1 lokaci ɗaya na mitar kuzari. Za su iya kai tsaye da daidai auna nauyin kuzarin da ake amfani da shi a cikin cibiyoyin sadarwar AC lokaci guda na mitar mitar 50Hz ko 60Hz. Jerin HWM011 yana da nau'ikan nau'ikan zaɓi, don dacewa da buƙatun kasuwa daban-daban. Suna da fasalulluka tare da ingantaccen dogaro na dogon lokaci, ƙaramin ƙara, nauyi mai nauyi, cikakkiyar bayyanar, sauƙin shigarwa, da sauransu.
Ayyuka da fasali
◆ Akwai shi azaman 35mm DIN daidaitaccen layin dogo da aka ɗora, wanda ya dace da Ka'idodin DIN EN 50022, kazalika da PANEL na gaba da aka ɗora (tsarin nisa tsakanin ramukan hawa biyu shine 63mm ko 67mm). Hanyoyi biyu masu hawa sama na zaɓi ne don mai amfani.
◆ Faɗin igiya 6 (modul 12.5mm). bin ka'idojin JB/T7121-1993.
◆ Za a iya zaɓar rajistar motsi na motsi na 5+1 lambobi (99999. 1kWh) ko 6+1 lambobi (999999. 1kWh) LCD nuni.
◆ Zai iya zaɓar nunin LCD guda biyu tare da lambobi 6, don nuna ƙarfin duka (nuni na lambobi 5+1). da ƙarfin gaske (nuni na lambobi 4+2) waɗanda za a iya share su ta hanyar maɓallin ja akan farantin suna.
◆ Wannan maballin jan za a iya kiyaye shi ta hatimi kuma wannan ƙirar ƙirar ta dace da gidan haya.
◆ Za a iya zaɓar maɓalli na ciki don ƙimar kulawar nesa.
◆ Za a iya zaɓar tashar sadarwa ta infrared mai nisa ta ciki da tashar sadarwa ta RS485, ka'idar sadarwa ta bi ka'idodin DU/T645-1997, kuma za ta iya zaɓar sauran tsarin sadarwa.
◆ An sanye shi da tashar fitarwa mai ƙarfi mai ƙarfi, wanda ya dace da IEC 62053-31 da DIN 43864.
◆ LEDs guda biyu don nunawa daban-daban yanayin wutar lantarki (kore) da siginar motsa jiki (ja).
◆ Auna amfani da makamashi mai aiki a cikin hanya ɗaya akan waya ɗaya lokaci guda biyu, wanda ba shi da alaƙa da jagorar kwarara na yanzu kwata-kwata, bin ka'idodin IEC 62053-21.
◆ Haɗin kai tsaye don amfani. Haɗi guda biyu: nau'in S da nau'in T don zaɓi.
◆ An yi ɗan gajeren murfin ƙarshen tare da PC na gaskiya, don rage sararin shigarwa kuma ya dace da shigarwa na tsakiya.