Tuntube Mu

Mita 20(120) gaban panel wanda aka ɗora lokaci ɗaya na makamashin lantarki mitar watt sa'a

Mita 20(120) gaban panel wanda aka ɗora lokaci ɗaya na makamashin lantarki mitar watt sa'a

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

Jerin HWM054 na gaba ne wanda aka ɗora lokaci ɗaya na makamashin lantarkimitas.

Suna ɗaukar fasahohin ci-gaba da yawa na bincike da haɓakawa, kamar fasaha na microelectronic, babban sikelin IC (haɗin kai). Samfuran dijital da fasahar sarrafawa, fasahar SMT, da sauransumita. Za su iya kai tsaye da daidai auna nauyin yawan kuzarin da ake amfani da shi a cikin cibiyoyin sadarwar AC guda ɗaya na mitar mitar 50Hz ko 60Hz kuma ana amfani da su a waje. Jerin HWM054 ƙira ce ta labari, tsari mai ma'ana, suna da jeri da yawa don zaɓi don dacewa da buƙatun kasuwa daban-daban. Suna da fasalulluka tare da ingantaccen dogaro na dogon lokaci, ƙaramin ƙara, nauyi mai nauyi, cikakkiyar bayyanar, sauƙin shigarwa, da sauransu.

Ayyuka da Features

◆ gaban panel saka a 3 maki don gyarawa, bayyanar da girma suna daidai da Standards BS 7856 da DIN 43857.

◆ Za a iya yin murfin mita da gilashin haske mai tsayi. Ƙashin mita da murfin tasha za a iya naushi daga farantin karfe mafi inganci da kuma maganin tsatsa. Za'a iya yin shingen tashar tashoshi daga dampproof, mai kashe wuta, mai zafi da kuma Bakelite mai kyau, tare da siffofi na yanayin juriya mai kyau, tsayin daka da kyakkyawan bayyanar, da dai sauransu.

◆ Za a iya yin murfin mita da gilashin haske mai tsayi. Ƙaƙƙarfan mita, m da kuma tashar tashar za a iya yin su daga dampproof, wuta-retardant, thermosability da kuma Bakelite mai kyau, tare da fasalulluka na yanayin juriya mai kyau, tsayin daka da kyakkyawan bayyanar, da dai sauransu.

◆ Za a iya zaɓar rajistar motsi na motsi na 5+1 lambobi (99999. 1kWh) ko 6+1 lambobi (999999. 1kWh) LCD nuni.

◆ Za a iya zaɓar baturin lithium na kyauta a ciki don nunin LCD don karanta mita yayin yanke wutar.

◆ An sanye shi da tashar fitar da wutar lantarki mai ƙarfi, wanda ya dace da IEC 62053-31 da DIN 43864.

◆ Daidaitaccen daidaitawa LED ɗaya ne kawai don nuna alamar motsin kuzari (ja). Lokacin yin oda, zaku iya ƙara yanayin wutar lantarki (kore) da ganowa ta atomatik don jagorar kwararar nauyi na yanzu kuma LED za a nuna shi (hasken LED yana nufin juyar da kwararar yanzu).

◆ Auna yawan amfani da makamashi a cikin hanya ɗaya akan waya ɗaya lokaci guda biyu ko waya ɗaya lokaci ɗaya, wanda ba shi da alaƙa da jagorar kwarara na yanzu kwata-kwata, bin ka'idodin IEC 62053-21.

◆ Haɗin kai tsaye. Don waya guda ɗaya na waya biyu, nau'ikan haɗin gwiwa iri biyu: nau'in 1A da nau'in 1B don zaɓi, Don waya ɗaya lokaci guda uku, haɗin shine nau'in 2A.

◆ Faɗakarwar murfin tasha don amfanin aminci.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana