Tuntube Mu

Mita 5(30) din dogo lokaci guda na mitar makamashin lantarki da yawa Mitar sa'a watt

Mita 5(30) din dogo lokaci guda na mitar makamashin lantarki da yawa Mitar sa'a watt

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

Jerin HWM031 sune DIN dogo lokaci guda mai yawan ƙimalantarki makamashi mitas. Suna amfani da fasahohin ci gaba da yawa na bincike da haɓakawa, kamar microelectronic -techniques, ƙwararrun manyan sikelin IC (da'irar haɗaɗɗen da'irar), ƙirar dijital da fasahar sarrafawa, fasahar SMT, da sauransu. Ayyukan fasaha na su gaba ɗaya sun dace da InternationalStandards IEC 62053-21 don Class 1 lokaci ɗaya makamashi mai aiki.mita. Za su iya kai tsaye da daidai auna nauyin kuzarin da ake amfani da shi a cikin cibiyoyin sadarwar AC lokaci guda na mitar mitar 50Hz ko 60Hz. Jerin HWM031 yana da jeri da yawa don zaɓi, don dacewa da buƙatun kasuwa daban-daban. Suna da fasalulluka tare da ingantaccen dogaro na dogon lokaci, ƙaramin ƙara, nauyi mai nauyi, cikakkiyar bayyanar, sauƙin shigarwa, da sauransu.

Akwai shi azaman 35mm DIN daidaitaccen layin dogo wanda aka ɗora, wanda ya dace da Ka'idodin DIN EN 50022, haka kuma an ɗora PANEL na gaba (tsarin nisa tsakanin ramukan hawa biyu shine 63mm).

Hanyoyi biyu masu hawa sama na zaɓi ne don mai amfani.

Ayyuka da fasali

◆ Faɗin igiya 6 (modulus 12 .5mm), mai bin ka'idodin JB/T7121-1993.

◆ Zai iya zaɓar lokacin amfanimitaa cikin 3 tariffs. Za a iya saita tazara 12 na yau da kullun. Za a iya saita kwanan wata kyauta a kowane wata don karanta mita ta atomatik. Za a iya saita jadawalin kuɗin fito guda a karshen mako.

◆ Za a iya zabar 2 tariffs metering, sanye take da tashar jiragen ruwa saitin, idan shigar da ƙarfin lantarki is0-90 Vac, da saitin jadawalin kuɗin fito ne F1. Idan wutar lantarki mai sarrafa shigarwar ta kasance 150 -400 Vac, jadawalin kuɗin fito shine F2. Ana sarrafa canjin kuɗin fito ta wurin mai ƙidayar lokaci ko makamancin wannan na'ura.

◆ Mitar da ke da ma'aunin lokacin amfani a cikin tarifu 3 yana da guntun agogo a ciki da kuma kula da batirin lithium kyauta a ciki. Ana iya gano ƙarfin baturi a ainihin lokacin kuma a nuna shi, yana adana bayanai har tsawon watanni 12.

◆ LCD 7 lambobi tare da zaɓuɓɓuka biyu: nunin sake zagayowar (tsoho) ko nunin ƙasa da abu. Za a iya saita tazarar nunin sake zagayowar, Za a iya zaɓar abin nunin bayanai. Za'a iya saita adadi na nunin bayanai ya zama lambobi 1 ko 2.

◆ Za a iya zaɓar tashar sadarwa ta infrared mai nisa ta ciki da tashar sadarwa ta RS485 don saita mita ko mitar karatu. Saitin mita yana da kariyar kalmar sirri. Ka'idar sadarwa ta bi ka'idodin DL/T645-1997. Hakanan zai iya zaɓar sauran ka'idojin sadarwa,

◆ S-haɗin kai (wayar shigarwa daga ƙasa da waya mai fita a saman) da haɗin kai tsaye.

◆ An sanye shi da tashar fitar da wutar lantarki mai ƙarfi, wanda ya dace da IEC 62053-31 da DIN 43864.

◆ LEDs suna nuna daban-daban yanayin wutar lantarki, siginar kuzarin kuzari, ɗora kwatancen tafiyar yanzu, yanayin jadawalin kuɗin fito da yanayin sadarwar bayanai.

◆ Auna yawan amfani da makamashi a cikin hanya ɗaya akan waya guda ɗaya na waya guda biyu, wanda ba shi da alaƙa da jagorar kwararar nauyin yanzu kwata-kwata, bin ka'idodin IEC 62053-

21.

◆ An yi ɗan gajeren murfin ƙarshen tare da PC na gaskiya, don rage sararin shigarwa kuma ya dace da shigarwa na tsakiya.

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana