yanayin aiki
Yanayin zafin jiki na yanayi yayin aiki shine -25.C ~ 50.C. Matsakaicin zafin rana 24 h s 35 ° C;
Matsakaicin yanayin zafi na kowane wata s 90% (25.C), babu ruwa a saman;
Matsin yanayi 80kPa ~ 110kPa;
Ƙaƙwalwar shigarwa a tsaye s 5%;
Matsanancin matakin girgizawa da tasirin wurin shine s| matakin, kuma extemal Magnetic feld induction tsanani a kowace hanya shi ne s1.5mT;
Dole ne wurin amfani bai kasance yana da fashewar yanayi ba. Kafofin watsa labarai da ke kewaye ba su ƙunshi ƙarfe masu cutarwa da iskar gas waɗanda ke lalata insulatin kuma suna aiwatar da ecricityMedium ba, ba a ba da izinin zubar da tururin ruwa da mafi muni ba;
Wurin amfani ya kamata ya guje wa hasken rana kai tsaye. A lokacin da ke tashi a waje, ana ba da shawarar shigar da gazawar shading don tarin caji;
Lokacin da mai amfani yana da buƙatu na musamman, ana iya warware shi ta hanyar shawarwari tare da kamfaninmu.
Akwai a duka a tsaye da kuma juzu'in Dutsen bango;
AC220V shigar da AC;
Babban kwamitin kula da kwamfuta yana ɗaukar microcomputer mai guntu guda ɗaya tare da tsarin aiki. Yanayin caji ya kasu kashi huɗu: cikakke ta atomatik, lokacin fxed, adadin fxed, da fxed power. Ana iya adanawa da samar da hanyar sadarwar sadarwar RS-485.
Tare da yanayin sadarwar GPRS.
Nunin allon taɓawa mai launi shine 4.3 inch 480 × 272 ƙuduri, kuma ana iya saita yanayin caji ta aikin maɓallin taɓawa;
Ana amfani da ma'aunin makamashi na lantarki guda ɗaya don auna wutar lantarki, kuma yana sadarwa tare da babban kwamiti na sarrafawa ta hanyar RS-485;
Yin amfani da mai karanta kati mai wayo, karanta bayanai game da katin IC, sadarwa tare da babban allon sarrafawa ta hanyar RS-485, da ƙwarewa.
Shirin bangon allo yana aiwatar da tantance shaidar caja, rikodin bayanan amfani, lissafin farashi, da sauransu; madaidaicin layin yana ɗaukar maɓalli tare da aikin kariyar yatsa, kuma yana shigar da maɓallin dakatar da gaggawa;
An yi siffar da karfen takarda da wani ɓangare na tsarin filastik ABS.
Babban sigogi na fasaha
Cikakkun bayanai | Interface mai amfani | 7KW bindiga guda AC ta caji | |
Kayan aiki na caji | Hanyar shigarwa | An saka bango | Nau'in ginshiƙi |
Hanyar hanya | Kasa da kasa | ||
Girma | 292*126*417(mm) | 292*176*4131(mm) | |
Wutar shigar da wutar lantarki | AC220V20% | ||
Mitar shigarwa | 50±10Hz | ||
Wutar lantarki mai fitarwa | AC220V20% | ||
Mafi girman fitarwa na halin yanzu | 32A | ||
Tsawon igiya | 5m | ||
Fihirisar lantarki | Mataki na 0.5 | ||
Fihirisar lantarki | Ƙimar kariyar iyaka na yanzu | ≥110% | |
daidaiton ƙa'idar ƙarfin lantarki | / | ||
Daidaitaccen kwararar ruwa | / | ||
Ripple coefficient | / | ||
tasiri | / | ||
Halin wutar lantarki | / | ||
Abubuwan jituwa THD | / | ||
fasalin fasalin | HMl | 4.3 inch LCD nuni tabawa, LED nuna alama | |
Yanayin caji | Cikakkun atomatik / kafaffen iko / ƙayyadaddun adadin / ƙayyadaddun lokaci | ||
hanyar biyan kuɗi | Biyan APP/biyan katin kiredit/biyan lambar duba | ||
Tsarin aminci | Matsayin aminci | GBT 20234, GB/T 18487, GB/T 27930, NB\T 33008, NB\T 33002 | |
aikin tsaro | Overvoltage kariya, undervoltage kariya, obalodi kariya, gajere kewaye kariya, grounding tsari, kan zazzabi kariya, low zazzabi kariya, walƙiya kariya, gaggawa tasha kariya, yayyo kariya | ||
Alamun muhalli | Yanayin aiki | -25 ℃ ~ + 50 ℃ | |
Yanayin aiki | 5% ~ 95% cream mara sanyaya | ||
Matsayin aiki | <2000m | ||
Matsayin kariya | Babban darajar IP55 | ||
hanyar sanyaya | Sanyaya iska ta tilas | ||
Sarrafa amo | ≤60dB | ||
Farashin MTBF | 100,000 hours |