Tuntube Mu

Kariyar gajeriyar kewayawa ta MCB 1P 2P 3P 4P 6A zuwa 63A Miniature Breaker

Kariyar gajeriyar kewayawa ta MCB 1P 2P 3P 4P 6A zuwa 63A Miniature Breaker

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

♦A jerin S7ML high karya iya aiki na mini kewaye watse fasali m da compactappearance, m tsarin, m yi da kuma high watse iya aiki.
♦ Yana ɗaukar daidaitattun layin dogo don shigarwa, dacewa da sauri. Babban yana aiki don ɗaukar nauyi da gajeriyar kewayawa, kamar ƙarancin buɗewa, rufewa da sauyawa a layin.
♦Wannan samfurin ya dace da buƙatun ko GB 10963 & IEC60898 ka'idojin.
♦ Abubuwan S7 suna cikin matakin ci gaba na nineties a duniya maimakon tsofaffin ƙarni na S7.
♦ Suna da aikin kariya kamar ƙarancin nauyi kamar nauyi, kuma ana amfani da su a cikin tsarin rarraba hasken wuta a cikin masana'antu, kasuwanci da gidaje, da kuma kare ƙarancin wutar lantarki.
♦Kuma suna da yawa isa yabo na high m sa (har zuwa IP20), high break iya aiki, abin dogara m mataki, dace, multipole taro, tsawon rai da dai sauransu.
♦Sun fi dacewa da kewayen AC 50Hz,240V a sandar igiya ɗaya,415V a ninki biyu, uku, huɗu don kare overload da gajeren kewaye.
♦A halin yanzu, ana amfani da su wajen kunna ko kashe na'urorin lantarki da kewayen haske a ƙarƙashin yanayin al'ada.

Ƙididdigar asali da Babban Ma'auni

Ƙarfin wutar lantarki

50/60Hz, 240/415V

Ƙididdigar halin yanzu

1,3,5,6,10,15,16,20,25,32,40,50,60,63A

Yin da karya iya aiki

6000A Icn 10KA Ics 7.5kA

Nau'in tashin hankali nan take

naúrar da tripping curent

B irin 3ln ~ 5ln C irin 5ln ~ 10ln

D nau'in 10ln ~ 50ln

Rayuwar injina (lokaci)

10000

Lantarki (lokaci)

4000


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana