Tuntube Mu

Transformer guda ɗaya sandar sandar da aka ɗora tasfoma sama da wuta don hasken yau da kullun

Transformer guda ɗaya sandar sandar da aka ɗora tasfoma sama da wuta don hasken yau da kullun

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

Yuanky dana'ura mai canzawaza a iya amfani da shi kadai don samar da kaya guda ɗaya ko a matsayin ɗaya daga cikin raka'a uku a banki don samar da nauyin nau'i uku. Ana amfani da tasfoman mu guda ɗaya na sama da ƙasa a wurare daban-daban da suka haɗa da yankunan karkara, yankuna masu nisa da ƙauyuka masu warwatse don samar da ingantaccen wutar lantarki don hasken yau da kullun, samar da noma da masana'antu. grid.da sauransu

Matsayi

IEEE & ANSI C57 12.00, IEEE & ANSI C57 12.20, IEEE & ANSI C57 12.90

Kewayon samfur

- kVA: 10 zuwa 500

- Zazzabi: 65C

-Nau'in sanyaya: ONAN

- Lokaci guda-Hert: 60&50

- Polarity: ƙari ko ragi

- Babban ƙarfin lantarki: 2400V zuwa 34500GrdY/19920V

- Na biyu ƙarfin lantarki: 120/240V,240/480V, 139/277V,600V

-Taps: ± 2X2.5% HV gefen


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana