Tuntube Mu

Canja WIFI mai kaifin labule canza hanya guda ɗaya ta sarrafawa tare da bayyanar gaye

Canja WIFI mai kaifin labule canza hanya guda ɗaya ta sarrafawa tare da bayyanar gaye

Takaitaccen Bayani:

♦ Wurin bangon bangon WiFi shine maɓallin sarrafa haske ta amfani da fasahar sadarwa mara waya ta WiFi.

♦ Yana da sauƙin shigarwa a cikin yanayin layin sifili, ba tare da canza kayan aikin hasken wuta na asali da kewaye ba, kuma kai tsaye maye gurbin bangon bango na gargajiya.

♦ Idan aka kwatanta da bangon bangon gargajiya na gargajiya, yana da mafi kyawun bayyanar tare da sarrafa wayar hannu ta APP, sarrafa nesa, sarrafa lokaci, sarrafa yanayin yanayi da sauransu. Bugu da ƙari, babban sauti na sarrafa murya a gida da waje, kamar Tmall wizard, masun, Mataimakin muryar Google.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sarrafa madauki Ikon guda ɗaya har abada
Samfurin ƙayyadaddun bayanai Saukewa: HWTY-SM-1CTWF
Aiki Voltage 100V ~ 240V
Aiki na yanzu 2A MAX
Nau'in kaya Jimlar kaya ƙasa da 350W
samfurin abu Gilashin zafin jiki + Gidan PC mai ɗaukar wuta
Girma (tsawo, nisa, kauri) 86mm*86*34mm
Amfani da muhalli Zazzabi 0 ~ 40, dangi zafi ƙasa da 95
Ma'auni mara waya wi-fi IEEE802.11 b/g/n 2.4GHz
Tsarin Tsaro WPA -PSK/WPA2-PSK

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana