Kayan samfur: PA6 nailan, polyamide
Yanayin aiki: -40 ℃ zuwa +125 ℃, nan take na iya zama +140 ℃
Takaddun shaida: RoHS, CE, Takaddun Ingancin Samfura na Ma'aikatar Railway.-40C Rahoton Rubutun Ƙarƙashin Zazzabi
Tsarin: Gyaran ciki da waje
Ƙimar Ƙarƙashin Ƙarshe: FV-O
Launi: Orange. Wasu launuka ana iya daidaita su akan buƙatu (rabu samuwa)
Dukiya: Da kyau sassauci, juriya mai jurewa, kyakkyawan aiki na lanƙwasawa, ƙarfin ɗaukar nauyi, juriya da acid, mai mai, ruwa mai sanyaya, saman mai sheki, juriya juriya
Ƙarfin ɗauka: Rashin fashewa ko nakasawa a matsin ƙafa, murmurewa da sauri ba tare da lalacewa ba.
Aikace-aikace: Yadu shafi a cikin masana'antu kamar mutummutumi & aiki da kai, sabon makamashi mota, jirgin sama, jirgin kasa & metro, jirgin kasa zirga-zirga kayan aiki, marine jirgin ruwa, lantarki samar da sinadaran masana'antu, inji makamai & kayan aiki, haske kayan aiki da lantarki insulating kariya, da dai sauransu Adaptive duka biyu tsauri & a tsaye yanayi, musamman tare da bukata na harshen wuta retardant.
Yadda ake amfani da: Saka wayoyi ko igiyoyi a cikin mashigar kuma daidaita tare da masu haɗin haɗin da suka dace kamar jerin HW-SM-G, SM ko SM-F