Tuntube Mu

YUANKY mai kariyar wutar lantarki 220v kwandishan AC daidaitacce auto dawo da ƙarfin lantarki mai kariya soket

YUANKY mai kariyar wutar lantarki 220v kwandishan AC daidaitacce auto dawo da ƙarfin lantarki mai kariya soket

Takaitaccen Bayani:

Bayanin samfur

Ƙarƙashin wutar lantarki (ƙarƙashin wutar lantarki) zai lalata duk wani na'ura mai ɗaukar hoto na refrigeration kuma Babban Power (Over voltage) zai lalata kowane kayan lantarki ko na lantarki. Saukewa: AVS13da AVS15ita ce mafi cikakkiyar na'urar kariyar wutar lantarki da ke haɗe over-votage, under-voltage, power-back surges and spikes/surgency kariya. Bugu da ƙari, akwai jinkiri lokacin da wutar lantarki ta sake komawa al'ada. Wannan zai tabbatar cewa ba'a kunna na'urar akai-akai a lokacin fluctuatins kuma ba a sanya ta da wani babban tiyata da aka saba samu ba. lokacin da wutar lantarki ta dawo bayan yanke wutar lantarki. Hakanan yana ɗaukar lokacin farawa / inrush na 70Amps.

Bugu da kari, sigar AVS13 Micro ya haɓaka fasalulluka waɗanda ke ba mai amfani damar saita lokacin jinkiri da saka idanu akan yanayin ƙarfin lantarki. sigar AVS15 Micro ya inganta fasali tare da lokacin dalay na 30 dakika zuwa 3 mintuna jinkirta lokaci da saka idanu yanayin wutar lantarki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin fasaha

Wutar Wutar Lantarki 230V
Matsayin Yanzu 13 amps
Yawanci 50/60Hz
Ƙarƙashin / sama da ƙarfin lantarki cire haɗin 185V/260V
Ƙarƙashin / sama da ƙarfin lantarki Sake haɗawa 190V/258V
Kariyar Karu 160J
Lokacin Jira (Mai daidaita mai amfani) 30 seconds zuwa 3 mins
Babban lokacin amsawa / ƙara girma <10ns
Max max karu/taruwa 6.5kA
QTY 30 inji mai kwakwalwa
Girman (mm) 42*30*48
NW/GW(kg) 15.00/13.00

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana